Ert þú upprennandi athafnarstjóri?

Siðmennt auglýsir eftir nýjum athafnarstjórum vegna aukinnar eftirspurnar eftir athöfnum félagsins.  Athafnarstjórar stýra nafngjöfum, giftingarathöfnum, fermingum og útförum í nafni félagsins og eiga þátt í að skapa hátíðlegar og eftirminnilegar stundir í lífi fólks.

Athafnarstjórar þurfa að hafa reynslu og áhuga á ræðuhöldum, textaskrifum, húmanisma og samskiptum við fólk af öllu tagi, en þurfa auk þess að vera félagar í Siðmennt og hafa náð 25 ára aldri. Fólk á landsbyggðinni er sérstaklega hvatt til að sækja um.

Umsóknarfrestur er til 7. janúar. Valið er úr umsóknum og hefst þjálfun í febrúar.

Smelltu hér fyrir nánari upplýsingar og umsóknarform

 

Generic selectors
Ströng leit
Leita í fyrirsögnum
Leita í megintexta
Leita í færslum
Leita á síðum
Sía eftir flokkum
English News
Fréttir
Greinar
Ræður
Viðburðir - upptökur