Niðurröðun í athafnir 2010

Fermingarbörnunum í Borgaralegri fermingu 2010 hefur verið raðað niður á fermingaratharnirnar skv. eftirfarandi:

Athöfn í Háskólabíói 18. apríl kl. 11:00
Fermingarstjóri: Steinar Harðarson athafnarstjóri Siðmenntar

Nöfn fermingarbarna

Aðalheiður Katrín Magnúsdóttir
Andrea Sól Garðarsdóttir
Arnaldur Gylfi Þórðarson
Aron Ingi Bergþórsson
Atli Einarsson
Atli Geir Jóhannsson
Atli Freyr Pálsson
Axel Benediktsson
Ármann Elías Jónsson
Árni Reynir Guðmundsson
Ásgerður Hörn Benediktsdóttir
Ástrós Sif Eyvindsdóttir
Berglind Möller
Birnir Guðbrandsson
Bjarni Ottósson
Bjartur Kristjánsson
Breki Harðarson
Breki Þór Jónsson
Dagur Fróði Kristjánsson
Embla Ásgeirsdóttir
Emil Kári Magnússon
Fjóla Sigurðardóttir
Freyja Viðarsdóttir
Grímkell Gollino
Guðmundur Högni Hilmarsson
Hanna Hlín Sigurðardóttir
Haukur Borg Þórisson
Hermann Snorri Hoffritz
Hilmar Ómarsson
Hrefna María H. Hjaltested
Högni Oddsson
Inga Rán Ármann
Irma Gná Henttinen
Íris Björk Indriðadóttir
Jón Ingi Jónsson
Jónatan Sólon Magnússon
Jónína Rebekka Alfreðsdóttir
Kjartan Victorsson Cilia
Kolbeinn Sturla Guðmunds Heiðuson
Kolmar Harðarson
Kristín Margrét Ívarsdóttir
Lára Sól Hansdóttir
Lára Katrín Ragnarsdóttir
Magdalena Anna Torfadóttir
Margrét Dúadóttir Landmark
María Björnsdóttir
María Ólafsdóttir
Máni Borgarsson
Markús Svavar Lubker
Oddný Þorvaldsdóttir
Orri Ármannsson
Ólafur Þorri Árnason
Reynir Magnússon
Róberta Sól Bragadóttir
Rósa Halldórsdóttir
Sara Mosadsdóttir Mansour
Sif Svavarsdóttir
Sigmundur Már Atlason
Sigríður Gylfadóttir
Sólveig Einarsdóttir
Sólveig Þórólfsdóttir
Stefán Jakob Hannesson
Steindór Karl Eyþórsson
Steinn Logi Stígsson
Steinunn María Einarsdóttir
Steinunn Þorvaldsdóttir
Suzanna Sofía Palma Rocha
Sæunn Una Aradóttir
Tryggvi Björnsson
Una Hallgrímsdóttir
Unnur Oddný Einarsdóttir
Unnur Kaldalóns
Þorgerður Atladóttir
Þorgerður Bettina Friðriksdóttir
Þórir Þórðarson
Örnólfur Þór Guðmundsson

Athöfn í Háskólabíói 18. apríl kl. 13:30
Fermingarstjóri: Sigrún Valbergsdóttir athafnarstjóri Siðmenntar

Nöfn fermingarbarna

Aðalsteinn Sigmarsson
Agnar Þór Óskarsson Berglund
Albert Ægisson
Alexandra Líf Kjartansdóttir
Almar Logi Hjartarson
Andrea Rún Jóhannesdóttir
Andrés Þór Þorvarðarson
Arnór Þorleifsson
Ásthildur Margrét Jóhannsdóttir
Baldur Freyr Gíslason
Baldvin Flóki Bjarnason
Birkir Karl Sigurðsson
Bjarni Þórarinsson
Björn Áki Jósteinsson
Brandur Gunnvantsson
Chastity Rose Dawson
Dagur Einarsson
Dagur Sölvi Sigurjónsson
Edda Maggý Kristjánsdóttir
Einar Dan Helgason
Eiríkur Eiríksson – Háaleitisbraut
Eiríkur Eiríksson – Framnesvegi
Elísabet Gígja Steingrímsdóttir
Elva Rún Valgeirsdóttir
Erla Þorsteinsdóttir
Eva Rún Arnarsdóttir
Eva Lára Einarsdóttir
Gabríel Dagur Valgeirsson
Geir Elías Helgason
Haukur Jensson
Ingólfur Gylfason
Ívar Alexander Barja
Jóna Kristín Hjartardóttir
Karen Helenudóttir
Kári Ísleifsson
Kári Jóhannesson
Kári Kristjánsson
Kolbeinn Þór Baldursson
Kristborg Sóley Þráinsdóttir
Kristófer Örn Árnason
Kristrún Joyce Fawcett
Laufey Lilja Hafsteinsdóttir
Lív Smáradóttir Frodell
Magnús Kolbjörn Eiríksson
Matthías Baldursson Harksen
Már Björgvinsson
Orri Hjörvarsson
Ólafur Surawut Halldórsson
Óskar Andri Bjartmarsson
Páll Jökull Þorsteinsson
Pétur Snær Valgeirsson
Regína Ósk Garðarsdóttir
Rögnvaldur Pétur Bjarnason
Sigurbjörg Halldóra Ríkarðsdóttir
Sindri Karl Bjarnason
Sindri Páll Jónsson
Sindri Týr Shannen Sveinsson
Sóley Þöll Bjarnadóttir
Sóley Salóme Einarsdóttir
Sólrún Lára Tryggvadóttir Flóvenz
Stefanía Ólafsdóttir
Steinunn Lilja Árnadóttir
Tómas Orri Kristinsson
Tómas Viðar Sverrisson
Unnur Snorradóttir
Unnur Freyja Víðisdóttir
Úlfur Emilsson
Valdimar Gunnarsson
Ynja Mist Aradóttir
Ýmir Gnýr Þórðarson
Þorgeir Björnsson

Athöfn í Ketilshúsi á Akureyri 24. apríl kl. 13:30
Fermingarstjóri: Steinar Harðarson athafnarstjóri Siðmenntar

Nöfn fermingarbarna

Bjarmi Dýrfjörð
Eir Andradóttir
Haraldur Örn Haraldsson
Haukur Smári Gíslason
Kristófer Már Gunnarsson
Lilja Björg Jónsdóttir
Máni Þórarinsson
Sigurður Friðrik Þórisson
Snæþór Aðalsteinsson
Steinunn Atladóttir
Sævar Freyr Freysteinsson
Urður Ylfa Arnarsdóttir

Athöfn í Selskógi á Fljótsdalshéraði 19. júní kl. 14:00
Fermingarstjóri: Bjarni Jónsson athafnarstjóri Siðmenntar

Nöfn fermingarbarna

Björn Óskar Þorsteinsson
Glúmur Björnsson
Ingvar Þorsteinsson